Bộ chuyển đổi/cách ly tín hiệu Weidmuller ACT20P-CI-2CO-S 7760054115
Mô tả ngắn gọn:
Weidmuller ACT20P-CI-2CO-S 7760054115 là bộ phân phối tín hiệu, HART®, Đầu vào: 0(4)-20 mA, Đầu ra: 2 x 0(4) – 20 mA.
  • Chi tiết sản phẩm
    Thẻ sản phẩm
    Dòng sản phẩm xử lý tín hiệu tương tự Weidmuller:
    Dòng sản phẩm bao gồm các chức năng sau:
    Biến áp cách ly, bộ cách ly nguồn và bộ chuyển đổi tín hiệu cho tín hiệu DC tiêu chuẩn.
    Bộ chuyển đổi đo nhiệt độ dùng cho nhiệt kế điện trở và cặp nhiệt điện.
    bộ chuyển đổi tần số,
    bộ chuyển đổi đo chiết áp,
    đầu dò đo cầu (cảm biến biến dạng)
    Bộ khuếch đại và mô-đun ngắt mạch để giám sát các biến số quy trình điện và phi điện.
    bộ chuyển đổi AD/DA
    màn hình
    thiết bị hiệu chuẩn
    Điều chỉnh tín hiệu tương tự
    Thông tin đặt hàng chung
    Phiên bản Bộ phân phối tín hiệu, HART®Đầu vào: 0(4)-20 mA, Đầu ra: 2 x 0(4) - 20 mA
    Số đơn hàng 7760054115
    Kiểu ACT20P-CI-2CO-S
    Mã số thuế GTGT (EAN) 6944169656569
    Số lượng 1 cái.
    Kích thước và trọng lượng
    Độ sâu 113,7 mm
    Độ sâu (inch) 4,476 inch
    Chiều cao 117,2 mm
    Chiều cao (inch) 4,614 inch
    Chiều rộng 12,5 mm
    Chiều rộng (inch) 0,492 inch